Àwọn Tápù Fíbéàlìsì jẹ́ ìwọ̀n tóóró ti aṣọ tí a hun láti inú okùn E-gilasi pẹ̀lú etí tó lágbára. Èyí ń dènà pípa àti yíyọ àwọn etí aṣọ náà. Àwọn ìwọ̀n tóóró náà ń mú kí gígé àwọn aṣọ fiberglass tó gbòòrò kúrò ní ìwọ̀n tó pọ̀ sí i, ó sì ń mú kí ìṣeéṣe àti ìṣelọ́pọ́ pọ̀ sí i. Àwọn tápù tí a hun ní ìdúróṣinṣin máa ń fúnni ní ìṣọ̀kan tó pọ̀ sí i, wọ́n sì lè wọ́ ara wọn. Wọ́n yẹ fún lílò nínú ṣíṣe àpò omi, fífi afẹ́fẹ́ àti lílo resini.
A ti ṣe àkíyèsí àwọn tẹ́ẹ̀pù wọ̀nyí gẹ́gẹ́ bí èyí tí ó bá ọ̀pọ̀lọpọ̀ resini thermosetting mu àti láti pèsè ìsopọ̀ tó dára jùlọ láàárín ojú okùn àti resini náà. Àwọn tẹ́ẹ̀pù fiberglass ní ànímọ́ kan náà gẹ́gẹ́ bí aṣọ fiberglass tí a hun, bó tilẹ̀ jẹ́ pé ọ̀rọ̀ náà “téẹ̀pù” túmọ̀ sí i, wọn kò ní àtìlẹ́yìn ìlẹ̀mọ́. Àwọn tẹ́ẹ̀pù fiberglass Jiuding tún ń lò nínú àwọn ohun èlò iná mànàmáná gẹ́gẹ́ bí ìdìpọ̀ coil, ìdábòbò, àwọn ohun èlò míràn tí ó nílò agbára ìdènà ooru gíga. Àwọn tẹ́ẹ̀pù fiberglass Jiuding ní 50% agbára ìdúróṣinṣin wọn ní 340°C